Thời trang áo sơ mi tay lỡ hot nhất Hè 2020

Thảo luận trong 'Nhịp sống sinh viên TMU' bắt đầu bởi hothiphuong, 15/2/20 lúc 12:29.

1. hothiphuong

hothiphuong New Member

Áo sơ mi ăn điểm tuyệt đối với các chị em. Bởi nó rất dễ kết hợp với những trang phục khác như chân váy, quần âu,…Đặc biệt shop quần áo nữ bmt đem đến những chiếc áo sơ mi tay lỡ là mẫu áo sơ mi được chị em lựa chọn nhiều nhất trong mùa hè này.

Áo sơ mi tay lơ xám nhẹ nhàng với phần điểm nhấn là cổ áo thêm phần tự tin hơn. Phần tay áo có độ xòe tạo sự nữ tính, điệu đà cho người mặc. Chiếc áo được kết hợp với một chân váy bút chì basic. Set đồ có thiết kế đơn giản nhưng vô cùng thanh lịch đầy sang trọng.

Cùng với mẫu áo này, bạn có thể lựa chọn chiếc áo khác màu như màu vàng. Chiếc áo này có màu khá nổi nên giúp bạn nữ làm bật lên nước da trắng của mình. Với mẫu áo này bạn có thể kết hợp với quần âu hoặc chân váy đều đẹp. Đồng thời tôn lên vẻ đẹp của bạn với trang phục.

Ngoài những chiếc áo sơ mi trơn, bạn nên chọn cho mình những chiếc áo sơ mi lỡ tay họa tiết. Chúng sẽ giúp bạn tô điểm cho mùa hè thêm rực rỡ. Bạn sẽ thật trẻ trung, điệu đà, nổi bật khi diện những chiếc sơ mi này. Mang đến cho bạn sự thoải mà dịu dàng dễ chịu.

Giời bạn hãy nhanh tay chọn cho mình những chiếc áo sơ mi tay lỡ đi nào. Cùng shop quần áo nữ bmt để đẹp và tự tin cho phái đẹp về thời trang nhé.
    Xem ngay: http://shopphuongbmt.xyz/