Trai quá giỏi nữ công gia chánh thì có đáng nghi không ạ?

Thảo luận trong 'Tin tức xã hội' bắt đầu bởi linhlinh69, 29/12/17.

1. linhlinh69

linhlinh69 New Member

Em K56 đang thích 1 anh. Chỉ có 1 cái em thấy rất lạ là anh ấy rất giỏi nghệ thuật và nữ công gia chánh.
    Anh ấy là bác sĩ làm việc ở khoa Cấp cứu. Anh ấy chỉ ở có 1 mình, bố mẹ anh mất đã lâu rồi. Có 1 lần em đến nhà anh ấy đúng lúc anh ấy đang ngồi thêu tranh các anh chị ạ. Ngoài giờ làm việc anh ấy thêu tranh, thêu mẫu trên áo, váy, vải vóc cho áo dài cho 1 tiệm thời trang. Ngoài thêu ra thì em từng thấy anh ấy tự đan áo len rồi khăn cho mình, cũng có cả bán nữa. Anh ấy cũng biết cắt may thành phẩm rất thành thạo. Em thực sự đã rất ghen tỵ khi biết ngày xưa khi vợ anh vẫn còn sống thì đồ của chị ấy mặc đều tự tay anh may hết và nó rất đẹp. Vợ anh ấy mất vì bệnh nên sau khi chị ấy mất thì gia sản cũng tiêu tán theo gần hết, còn nợ nần nữa nên anh nhận làm thêm để thêm thu nhập. Anh ấy làm đồ handmade cũng rất đẹp nữa, theo như em biết thì anh ấy có làm và bán cho 1 cửa hàng chuyên đồ handmade. Anh ấy còn vẽ rất đẹp nữa và trong nhà có rất nhiều tranh của anh ấy vẽ. Ngoài những cái đó ra thì anh ấy nấu ăn rất ngon và rất thích nấu ăn nữa. Anh ấy có thể làm được rất nhiều thứ khéo léo mà có lẽ con gái khối người không làm được.
    Mọi người bảo con trai mà thạo nữ công gia chánh quá dễ gay lắm. Anh ấy thì rất đẹp trai, hiền, nam tính nhưng không lạnh lùng mà rất thân thiện. Chỉ là anh ấy luôn tránh tất cả những việc có thể coi là "thả thính" để khiến người khác hiểu nhầm và khiến em cảm thấy anh ấy rất khó để bị cưa đổ.Tìm hiểu trứng rung tình yêu
    Con trai giỏi nữ công gia chánh quá thì có sao không ạ?

2. laylahair

laylahair New Member